Labaran Masana'antu

  • Mafi kyawun matatun mai na 2023 (Bita & Jagoran Siyayya)

    Mafi kyawun matatun mai na 2023 (Bita & Jagoran Siyayya)

    Muna iya samun kuɗin shiga daga samfuran da aka bayar akan wannan shafin kuma mu shiga cikin shirye-shiryen tallan haɗin gwiwa. Ƙara koyo > Idan man mota shine jinin injin, to, tace mai shine hanta. Canje-canjen mai na yau da kullun da tace shine bambanci tsakanin injin mai tsafta wanda aka tuka dari...
    Kara karantawa
  • Muhimmancin tacewa

    Muhimmancin tacewa

    Masu tace mai wani sashe ne na injunan konewa na ciki da kuma man dizal. Yana tace kura, tarkace, gutsuttsuran ƙarfe da sauran ƙananan gurɓatattun abubuwa yayin da yake samar da isasshen mai ga injin. Na’urorin allurar man fetur na zamani suna da saurin toshewa da lalata, wanda ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake yin injin dizal ya daɗe muddin zai yiwu

    Yadda ake yin injin dizal ya daɗe muddin zai yiwu

    A da, abin da za ku yi shi ne ku cika tanki da mai, ku canza shi lokaci zuwa lokaci, dizal ɗinku ya ci gaba da kula da ku. Ko kuma da alama…sai Big Three torque yaki ya barke kuma EPA ta fara haɓaka ƙa'idodin hayaƙi. Sannan, idan sun ci gaba da gasar (watau O...
    Kara karantawa
  • Gyaran motocin busassun kaya - tace mai

    Gyaran motocin busassun kaya - tace mai

    Kowa yasan mai tacewa. A matsayin abin sawa a motar, za a maye gurbinta duk lokacin da aka canza mai. Ana kara mai ne kawai ba canza tace ba? Kafin in gaya muku ka'idar tace mai, zan yi muku takaitaccen bayani game da gurbacewar da ke cikin mai, don haka ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake tsaftace tacewar kuran mota

    Yadda ake tsaftace tacewar kuran mota

    Dangane da tsaftar man dizal, mai raba ruwan mai gabaɗaya yana buƙatar kiyaye sau ɗaya kowane kwanaki 5-10. Kawai sai a kwance screw toshe ruwan ko cire kofin ruwa na pre-tace, zubar da datti da ruwa, tsaftace shi sannan a saka shi. Kunshin jini...
    Kara karantawa
  • Busassun ilimin hydraulic tace element

    Busassun ilimin hydraulic tace element

    Dangane da daidaiton tacewa daban-daban (girman ɓangarorin da ke tace ƙazanta), matatar mai tace mai na hydraulic tana da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan matattara ne: matattara mai ƙarfi, matattarar yau da kullun, madaidaicin tacewa da tacewa na musamman, wanda zai iya tace sama da 100μm, 10~ 100μm bi da bi. , 5 ~ 10m...
    Kara karantawa
  • Gabatarwa ga Injin Mai

    Gabatarwa ga Injin Mai

    Me ke haifar da yawan matsi? Matsin man inji mai yawa shine sakamakon kuskuren matsi mai daidaita bawul. Don raba sassan injin daidai da hana lalacewa mai yawa, mai dole ne ya kasance ƙarƙashin matsin lamba. Famfu yana ba da mai a juzu'i da matsin lamba fiye da abin da tsarin ke buƙata ...
    Kara karantawa
  • Gabatarwa zuwa Manyan Hydraulic

    Gabatarwa zuwa Manyan Hydraulic

    Hanyar shigarwa na hydraulic filter element da kuma daidai amfani da na'ura mai tace mai na'ura mai aiki da karfin ruwa: 1.Kafin maye gurbin kayan tace mai na'ura mai aiki da karfin ruwa, zubar da ainihin mai na hydraulic a cikin akwatin, duba nau'in tace mai dawo da mai, abubuwan tace mai da kuma pilot tace eleme...
    Kara karantawa
  • Bambanci tsakanin tace dizal da tace man fetur

    Bambanci tsakanin tace dizal da tace man fetur

    Bambanci tsakanin matatar diesel da tace man fetur: Tsarin tsarin tace man dizal kusan iri ɗaya ne da na tace mai, kuma akwai nau'i biyu: mai maye gurbin da kuma spin-on. Koyaya, matsin aiki da buƙatun juriya na mai sun yi ƙasa da na mai ...
    Kara karantawa
  • Menene tace mai

    Menene tace mai

    Akwai nau'ikan matatun mai guda uku: matatun dizal, matatun mai da kuma matatun gas. Aikin tace mai shine kare kariya daga barbashi, ruwa da datti a cikin man da kuma kare sassa masu laushi na tsarin mai daga lalacewa da sauran lalacewa. Ka'idar aiki na ...
    Kara karantawa
Bar Saƙo
Idan kuna sha'awar samfuranmu kuma kuna son ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a bar sako a nan, za mu ba ku amsa da zaran mun iya.